12A1 Gò Vấp School

Hello world !
 
Trang ChínhPortalCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
admin
 
Enix88
 
baongoc
 
rubyinrock
 
snivel_butterfly
 
chuheocon
 
MrWantini
 
huynhlong
 
BiNh_XaNg_CaN
 
psychee
 
Latest topics
October 2017
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     
CalendarCalendar
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Entertainment
Mario

Bubbles

Music

Share | 
 

 lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
admin
Admin
avatar

Nam
Tổng số bài gửi : 562
Age : 28
Đến từ : TP HCM
Job/hobbies : sport
Registration date : 10/07/2008

Bài gửiTiêu đề: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 8:21 pm

Em xin tự giới thiệu:
Em tên là: Lê Thanh Duy Tân
Nickname: TL
Địa chỉ: ở nhiều nhà quá nên ko biết ghi địa chỉ...hehe
birthday: 1/3/1988
Thành viên ưu tú của 12A1
Tình trạng: đang 1 vợ và đang looking for 1 thiếp nữa.
Năng khiếu: hát hay, bơi giỏi ( 4 kiểu) và còn nhiều nữa nhưng mà ko tiện nói ra.
Sở thích: nuôi cá, ráp mô hình, nghe nhạc...

_________________
Huy Tuong
Bản án dành cho kẻ spam
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://gvschool.hot4um.com, http://360.yahoo.com/tuonghuy07
BiNh_XaNg_CaN
Biết đi
avatar

Nam
Tổng số bài gửi : 134
Age : 29
Đến từ : Đó
Job/hobbies : Đó đó
Registration date : 11/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 8:22 pm

pớ ngừ ta admin xìpam =.=
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
admin
Admin
avatar

Nam
Tổng số bài gửi : 562
Age : 28
Đến từ : TP HCM
Job/hobbies : sport
Registration date : 10/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 8:24 pm

ec

_________________
Huy Tuong
Bản án dành cho kẻ spam
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://gvschool.hot4um.com, http://360.yahoo.com/tuonghuy07
mythungoc
Biết nói
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 88
Age : 29
Đến từ : TP.HCM
Job/hobbies : SV
Registration date : 11/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 9:49 pm

ac . mỗi lần nhìn thấy chữ ký of admin là nhức đầu. thấy ghê we' Shocked

_________________
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
admin
Admin
avatar

Nam
Tổng số bài gửi : 562
Age : 28
Đến từ : TP HCM
Job/hobbies : sport
Registration date : 10/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 10:28 pm

spam đi kết quả sẽ như vậy đó. hehe

_________________
Huy Tuong
Bản án dành cho kẻ spam
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://gvschool.hot4um.com, http://360.yahoo.com/tuonghuy07
rubyinrock
Trung học cơ sở
avatar

Nữ
Tổng số bài gửi : 265
Age : 29
Đến từ : GV Tp. HCM
Job/hobbies : Student ( HUFLIT university )
Registration date : 12/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Fri Jul 18, 2008 11:04 pm

haha...sao admin khủng bố thế...=)) =)) =))
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Ti Eo
Biết đi
avatar

Nam
Tổng số bài gửi : 104
Age : 29
Đến từ : HCM
Job/hobbies : student
Registration date : 12/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   Thu Jul 24, 2008 11:32 am

thằng này rãnh post dùm tao lum...
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)   

Về Đầu Trang Go down
 
lý lịch của tanle1988 (post dùm nó)
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cách upload file lên MediaFire và chia sẽ
» Hướng dẫn post hình lên forum
» Nội quy diễn đàn xoso88.123.st

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
12A1 Gò Vấp School :: Cộng đồng :: Tự giới thiệu về mình-
Chuyển đến